Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

+ * + มาดูน้ำยาของพี่เบี้ยนกันค่ะ 555 ... “น้องซูกัส” ครบ 1 สัปดาห์ แล้วจ้า + * +

ปกติเคยแต่อ่านกระทู้ของเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ เคยแต่ให้คำแนะนำ
    แต่พอมาเจอกับตัวเอง ... ทำอะไรไม่ถูกจริงๆค่ะ

ตอนนี้ยูยะมีลูกแล้วนะคะ คลอดน้องออกมาเมื่อวันที่ 18 กุมภาพันธ์ 2552 (หลังวันเกิดบ้านโพรงกระต่าย 1 วันค่ะ)

ต้องขอบคุณครอบครัวตัวอ้วน (ครอบครัวหมีมังกร 555) มากมายนะคะ ที่อยู่ด้วยกันตลอดเวลา ทั้งทางโทรศัพท์ และช่วยมาจัดที่ทางให้คุณแม่มือใหม่ที่ทำอะไรไม่ถูกเลย ... ทีให้คำแนะนำคนอื่นหล่ะเก่งนัก แต่พอมาเจอกับตัวเอง มือสั่นทำอะไรไม่ถูกเลย 555

ถ้าถามว่าวันนี้ ตอนนี้รู้สึกยังไง ... พูดไม่ถูกค่ะ
    แค่อยากตื่นมาตอนเช้า แล้วเห็นว่าเขายังขยับ ยังยอมกินนม น้ำหนักเพิ่มขึ้น ขนยาวขึ้น
    ยังแอบคิดเลยค่ะ ว่านี่ขนาดเป็นลูกของยูยะนะเนี่ย ถ้าเป็นลูกของตัวเองจะตื่นเต้นขนาดไหน

วันนี้เลยเอาภาพของ “น้องซูกัส” มาให้เพื่อนๆ ได้ดูกันค่ะ ว่าสมาชิกใหม่ของบ้านโพรงกระต่าย จะแสบขนาดไหน (ขอบอกว่า ... ดื้อและขี้อ้อนเหมือนยูยะเลยค่ะ 555)

p/s. โน้ตตั้งชื่อให้เหมือนเดิมจ้า

จากคุณ : dorapanda - [ 2 มี.ค. 52 01:08:13 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com