Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

[นอกเรื่องนิดนึงค่ะ] กำลังจะเปิดร้านขายของแต่งสวน อยากได้ชื่อร้านไอเดียเก๋ๆ ไอเดียใครดีได้รับเลือกมีของรางวัลให้นะคะ

ปลาทองกะแฟนกำลังจะเปิดร้านขายของแต่งสวน พวกกระถางดินเผา ตุ๊กตาดินเผา โอ่งน้ำล้น ม่านน้ำและโมบายกระดิ่งลม

ตอนนี้กำลังแต่งร้านกันอยู่ จะเปิดเร็วๆ นี้แต่ยังหาชื่อร้านที่ถูกใจไม่ได้เลย เลยอยากขอไอเดียดีๆ
    จากเพื่อนๆ ช่วยกันตั้งชื่อร้านให้ปลาทองหน่อยนะคะ อยากได้เป็นชื่อไทยความหมายดีๆ เก๋ๆ จำง่ายๆ
    ไอเดียใครดีได้รับเลือก ปลาทองมีของรางวัลจากที่ร้านมาให้ค่ะ

หมดเขตวันพุธนี้นะคะ

(ปล.สำหรับคนที่ร่วมส่งรายชื่อ ช่วยทิ้งอีเมลไว้ที่หลังไมค์ให้ด้วยนะคะ ปลาทองมีของที่ระลึกให้ด้วยเช่นกันค่ะ)

จากคุณ : ปลาทอง Golden Fish - [ 2 มี.ค. 52 11:07:07 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com