Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

เร่เข้ามา.....เร่เข้ามา....กระทู้นี้.....ไม่มีแจกนะครับ.....[[[เรื่องของปอทะเลด่าง]]]

กลับมารายงานตัวแล้วครับกับนายไข่นุ้ย........

อาทิตย์ก่อนไปหลบมุมอยู่ที่ห้องบลูฯมาครับ แอบไปเล่นเกมส์ทายชื่อสถานที่ท่องเที่ยวแบบขำขำ
    ไปเจอหลายๆ คนในห้องต้นไม้ที่แอบหนีกระทู้ห้องนี้ไปห้องโน้นเช่นกันครับ.....

เอ้า.....มาทั้งที พล่ามอยู่ได้ตั้งนาน เข้าเรื่องเราครับ....

พอดีอาทิตย์ก่อนที่บ้านมีดอกไม้ประหลาดบานครับ

ก็ด้วยความซุกซนของผมเองที่ชอบเอาโน้นมาใส่นี่ เอานี่ไปใส่โน้น.....อิอิ

ผลลัพย์ที่ได้คือ ออกดอก.....แต่ไม่รู้ชื่อ.........

เลยจัดการถ่ายเก็บไว้ในบ่อพัก รอวันที่กลิ่นจะโชยมาเตะตะหมูก......อิอิ

เลยได้รู้ชื่อเสียงเรียงนาม.........ของเขาจากคุณพี่ กะใด.....(ต้องออกเสียงเหมือนอรอินทร์นะ)

จากคุณ : naykainui - [ 2 มี.ค. 52 15:45:18 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com