Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

คันทรี่ ดอลล์ body ........ แอร์โชว์ ................ *--*++

สวัสดีค่ะเพื่อนๆทุกท่าน

-------   <<  --   แอร์ มาแว้ววววววว  ...   ค่ะ   *--*++

แอร์โชว์ ขอโชว์เล็กๆ แบบ นิ่น นุ่ม นะค่ะ

จริงแล้ว แอร์ มะคอยนิยมเล่นตุ๊กตา นะค่ะ

เด็กๆจำได้ จะมีแต่หุ่น ไอ้มดแดง น๊ะค่ะ

วันนี้ได้รู้จัก กับ คันทรี่ ดอลล์

เธอเป็นตุ๊กตาที่มี เสน่ และ มนต์ขลัง

นุ่มนิ่ม น่ากอด โดนใจ แอร์ เป็นอย่างยิ่ง ค่ะ

วันนี้ แอร์ ขอนำ คันทรี่ ดอลล์

เวอร์ชั่น บอดี้โบว์ลิ่ง มาโชว์ค่ะ

*****  แอร์ขอขอบคุณ คุณครูน้ำ นะค่ะ

ที่ได้จุดประกาย  ในความน่ารัก ของ  คันทรี่ ดอลล์ ค่ะ   ***

.

แก้ไขเมื่อ 03 มี.ค. 52 05:43:35

จากคุณ : ขวัญใจ - [ 3 มี.ค. 52 05:36:36 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com