Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

<<< ก่อนจะถึงหนึ่งปี : คู่มือทำความเข้าใจตัวเอง แบบฉบับชาวต้นไม้ >>>

สวัสดีตอนบ่ายค่ะ รายงานสภาพอากาศกันก่อน สำหรับแขกที่จะมาเยือนภูเก็ต ฝนมีบ้างบางวันนะคะ อย่างเมื่อวานตกซะหนักเลย สรุปคือ แดดแรง ฝนตก สามารถเจอได้ทั้งวันค่ะ เพราะงั้น ถ้าจะมาเที่ยวที่นี่ก็ฟิตร่างกายให้พร้อมเลยน๊า

วันนี้ชวนคุยเรื่องนี้ค่ะ ตามชื่อกระทู้เลย ตอนนี้ถ้าใครเขียนบล็อคก็คงจะได้อ่าน ได้เจอ หรือโดนทำtagที่ว่ากันไปบ้างแล้ว สมาชิกห้องต้นไม้หลายๆท่านก็เขียนบล็อค ก็อาจจะได้ตอบtagนี้หรือบางท่านอาจไม่สะดวกก็แล้วแต่

วันนี้ว่างนิดหน่อยค่ะ เลยอยากรู้ว่า คู่มือทำความเข้าใจ แบบฉบับชาวต้นไม้ เป็นยังไกันบ้าง

แทบทุกคนย่อมมีการคาดหวังไม่มากก็น้อย ว่าจะมีคนมาเข้าใจเรา

แต่จะดีกว่ามั๊ย ถ้าเราเข้าใจตัวเราเองก่อน เพราะตัวเรา ใจเรา ย่อมรู้ดีกว่าใคร  จริงมั๊ยคะ  

สมาชิกท่านใดอยากจะแลกเปลี่ยนคู่มือเล่มนี้กับcojiบ้างเอ่ย

คู่มือเล่มนี้ไม่ได้มาเป็นเล่ม แต่มาเป็นข้อความค่ะ

11 มีนาคมนี้ก็จะครบ 1 ปี ที่เข้ามาทำความรู้จักกับพี่ๆน้องๆในห้องนี้

เพราะงั้นวันนี้ cojiขอทำความรู้จัก   พี่ๆน้องๆที่คุยกันในเวบบอร์ดแห่งนี้บ้างนะคะ  ผ่านตัวอักษรที่สามารถสื่อสารกันได้  เแด่มิตรภาพในโลกออนไลน์ที่เหมือนกว้างแต่แคบนิดเดียวค่ะ  มีอะำไรอยากบอก มีอะไรจะเล่า หรือพี่ๆมีอะไรจะเตือน ก็ยินดีค่ะ 1ปีไม่นานเลยที่ได้อยู่ในห้องนี้  ถ้าว่างก็เชิญค่ะ

สำหรับใครที่มาเป็นคนแรก รับไปเลย เฟิร์นข้าหลวงหลังลาย ขนาดเส้นผ่าศูนย์กลาง 5 นิ้ว (ไม่ทราบมีใครอยากได้รึเปล่าน๊า)

ส่วนท่านอื่นๆ รับกิ๊ฟไปแทนนะคะ

แก้ไขเมื่อ 03 มี.ค. 52 14:17:03

จากคุณ : coji - [ 3 มี.ค. 52 14:13:11 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com