Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

******* น้องเอย..น้องแอฟ ทำไมเจ้างาม เยี่ยงนี้.....******

อืม  ... จริง ก็เคยโพสไปแล้วนะค่ะ แต่ว่ามือดีอ่ะไป ลบทิ้งซะได้แล้วตอนที่แล้วก็โพสในเวปไม่เป็น ภาพที่ได้ก็เลยขาด ๆ เกิน ๆๆ วันนี้ทำเป้นแล้วเลยอยากอวดให้ทุกคนได้ดูกันค่ะ เป็นต้นไม้ที่ปลูกที่ทำงานค่ะ ปลูกที่บ้านไม่งามเลย แย่จัง ใครมีอะไรก็เอามาโพสแลกเปลี่ยนกันได้นะค่ะ

จากคุณ : peejan002 - [ 6 มี.ค. 52 21:16:15 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com