Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

@@~Patchwork & Quilt Books review~@@ 8 March 2009 ค่ะ

ได้รับหนังสือจากน้องออม...น้องสาวแสนดี  ตั้งแต่วันเสาร์ทีผ่านมาค่ะ
    มาพร้อมๆ กับพายุหิมะเลยเชียว  นึกว่าไปรษณีย์จะไม่ทำงานซะแล้ว..
    ตั้งหน้า..ตั้งตานับวันรอค่ะ  
    หนังสือส่วนมากซื้อตามที่น้องออมและน้องพู่รีวิวไว้นะคะ..
    บางเล่มที่คิดว่ายังไม่เห็นเห็นในกระทู้ก็จะมีรูปมากกว่าเล่มที่น้องๆ รีวิวไว้แล้วค่ะ

หนังสือมาครบอาทิตย์พอดี  กว่าจะได้ถ่ายรูป ย่อรูป  
    ลงโปรแกรมใหม่เลยงงๆ หาฟังก์ชั่นที่เคยใช้ไม่เจอซะอีก
    บางรูปมีกรอบคือใช้โปรแกรมเก่านะคะ  กะจะทำให้สวยซะหน่อย
    พอลงโปรแกรมใหม่ดันหาไม่เจอซะนี่  เอาตามที่ทำได้ก่อนแล้วกันนะคะ
    เพิ่งหายป่วยด้วยค่ะ  นั่งนานมากคงไม่ไหว  
    แถมวันนี้ทางอเมริกาจะปรับเวลาเร็วขึ้นรับสปริงอีกหนึ่งชม. เฮ้อ...เสียดายเวลานอน 555

ขอบคุณน้องออมมากๆ นะจ๊ะ  หนังสือสวยทุกเล่มเลยค่ะ
    โดยเฉพาะเล่มคุณโยโกะ  ที่หนูเลือกให้  ซึ่งตอนนี้ขาดตลาดแล้ว..
    พี่ธันย์โชคดีจัง...มีน้องออมคอยช่วยแนะนำสิ่งดีๆ มาตลอดเลย..
    ขอบคุณค่ะ...

รูปแรกเป็นหนังสือ 6 เล่มถ่ายแบบรวมก่อนนะคะ...

จากคุณ : dreamon - [ 8 มี.ค. 52 10:43:26 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com