Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

lll ชี้แจงเรื่อง Key Tag ค่ะ โพสรายละเอียดออเดอร์และจำนวนเงินโอนค่ะ lll

ตามที่ได้มีการสอบถามเรื่อง Key Tag กันเข้ามานะคะ  พุกขอชี้แจงเป็นกรณีดังนี้นะคะ

1. กรณีที่คีย์แทกล่าช้า

ตอบ.....เกิดจากการที่คีย์แทกแต่ละอันทำมือค่ะ ไม่ได้ไปจ้างช่างที่ไหนทำ ซึ่งมีแค่พี่ตาน และพุกมาช่วยกันทำจึงทำให้ล่าช้า

แต่ประเด็นหลักที่ทำให้ช้ามากเนื่องจากช่วงสองเดือนที่ผ่านมา ตัวพุกเอง เรียนเทอมสุดท้ายของมหา'ลัยค่ะ ซึ่งมีทั้งสัมมนากับโปรเจคประดังกันเข้ามา

ดังนั้นพุกขอทุ่มเวลาที่เหลืออยู่ก่อนสอบไฟนอลเพื่อการทำโปรเจคเพื่ออนาคตตัวเองก่อนค่ะ

มีหลังไมค์มาสอบถามกับพุกจำนวนหนึ่ง และพุกได้ตอบกลับทางหลังไมค์ชี้แจงกลับทุกครั้งค่ะ ระหว่างนั้นพี่ตานก็ได้ทำมาเรื่อยๆค่ะ

แต่เพราะว่าทำคนเดียวเลยทำให้ล่าช้าค่ะ  สำหรับตอนนี้ พุกเรียนจบสอบเสร็จสิ้นไปทุกอย่างเมื่อวันจันทร์ที่ผ่านมา

พุกก็กลับมาช่วยทำต่อนะคะ  การทำคีย์แทกไม่ได้หยุดลงแต่อย่างใดค่ะ

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    2. เรื่องออเดอร์  

ตอบ....พุกโพสให้ข้างล่างนี้นะคะ  พุกเป็นคนรับออเดอร์และทำการเรียงตามคิวที่ได้มีการโอนเงินกันเข้ามา  ส่วนคนที่มาร์คว่าพุกเป็นคนรับเงิน

หรือพี่ตานรับเงิน นั่นคือคนใกล้ตัวนะคะเป็นญาติเป็นพี่เป็นน้อง ทำส่งให้กับมือ ไม่เสียค่าส่งค่ะ  ซึ่งตอนนี้ ทำถึงของพี่มาย แม่น้องเป็ดน้องหิ่นนะคะ

ข้างล่างนี้พุกเรียงตามคนที่โอนและได้รับหลักฐานการโอนแล้วเท่านั้นนะคะ ก่อนหน้านี้ในกระทู้เดิมมีการจองไว้ แต่พุกยังไม่ได้รับรายละเอียดการโอนค่ะ

จะมีเท่าที่แสดงให้ดูนี่นะคะ  หากว่าใครโอนเงินมาแล้ว แต่ยังไม่มีชื่อในออเดอร์นี้ หรือตกหล่นอะไรยังไง

รบกวนหลังไมค์มาหาพุกและโพสหลักฐานการโอนในกระทู้นี้ก็ได้ค่ะ

กระทู้เก่าอยู่นี่นะคะ

http://topicstock.pantip.com/jatujak/topicstock/2008/11/J7178125/J7178125.html

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

3. เรื่องเงินและบัญชี

ตอบ....เป็นบัญชีที่รับเงินของพี่ตานนะคะ หากใครมีข้อสงสัยเรื่องใด ให้สอบถามไปทางพี่ตานได้โดยตรงเลยค่ะ

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

-  ย้ำอีกครั้งว่า ยังทำอยู่นะคะไม่ได้ทิ้งแต่อย่างใดตามที่ได้ชี้แจงไว้ด้านบนค่ะ ตอนนี้หมดภาระเรื่องเรียนแล้วจะกลับมาช่วยทำต่อค่ะ

- ขอบพระคุณทุกท่านที่ร่วมกันทำบุญนะคะ

- ขอบคุณพี่ๆทุกคนที่คอยสอบถามและเป็นห่วงค่ะ

- ได้มีการแจ้งพี่ตานก่อนแล้วนะคะที่จะโพสกระทู้นี้ ไม่ได้ถือวิสาสะแต่อย่างใดค่ะ

จากคุณ : enixlover - [ 8 มี.ค. 52 21:55:15 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com