Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ที่ใส่ขวดน้ำ ........ แอร์โชว์ ................ *--*++

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆทุกท่าน

<<-----------  แอร์มาแว้วววววววววววว   ค่ะ

-- แอร์โชว์  มาตามคำอีกรอบนะค่ะ อิอิ

ที่ใส่ขวดน้ำค่ะ  หรือเพื่อนๆจะทำเป็นกระเป๋า หิ้วเทห์ ก็ได้นะค่ะ

แอร์ขอบคุณ เพื่อนๆ ทุกท่านที่แวะมาชมนะค่ะ

ภาพรวมๆ และ  ฮาวทูเล็กๆ  แอร์ ลงไว้ที่บล๊อกนะค่ะ  

http://www.bloggang.com/mainblog.php?id=airair2000&month=10-03-2009&group=37&gblog=4

.

แก้ไขเมื่อ 10 มี.ค. 52 06:19:18

จากคุณ : ขวัญใจ - [ 10 มี.ค. 52 06:18:58 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com