Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ซื้อของที่นี่เสียความรู้สึกค่ะcrochetdollyshop.com

ขอระบายหน่อยนะค่ะเพื่อนๆ พอดีสั่งซื้อของผ่านทางเวปนี้หลายครั้งแล้ว ก้อไม่เคยติดใจอะไร ตุ๊กตาตัวแรกที่ถักก้อชุด kitจากที่นี่ และก้อซื้ออย่างอื่นอีกหลายอย่างตามมา ครั้งสุดท้ายที่คิดจะสั่งซื้อดันส่งของมาให้ผิด ติดต่อแจ้งปัญหาไปทางเวป วันนี้เลยมีพนักงานโทรมา แจ้งจะจัดส่งของทีถูกต้องมาให้ครั้งหน้าที่ซื้อของอีก เราก้อบอกไปว่าไม่มีอะไรจะซื้อแล้วจะแก้ปัญหาให้อย่างไร พนักงานก้อบอกว่าจะส่งให้ก้อต่อเมื่อสั่งซื้อเท่านั้น มันเป็นกฎที่ทางเจ้าของตั้งไว้ พวกเค้าเป็นแค่พนักงาน ก้อพนักงานอย่างพวกคุณไม่ใช่เหรอที่เป็นคนจัดของให้ผิด ถ้าพูดขอโทษคำเดียวก้อจบแล้ว เราไม่ได้ติดใจอะไรกับของที่ผิด เพราะเป็นผ้าสักหราด 20x20 ผืนละ 10 บาทเท่านั้น ไม่ส่งมาให้ใหม่ก้อไม่เป็นไรเข้าใจเองอยู่แล้วว่าสั่งของทางเวปพอผิดพลาดก้อต้องเป็นแบบนี้ แต่บังเอิญก่อนได้สินค้า เข้าไปในเวปดูปัญหาของคนอื่นก้อมีแจ้งส่งช้าบ้างส่งผิดบ้าง บังเอิญมันเกิดขึ้นกับเรา ก้อเลยต้องแจ้งให้รับทราบ จะได้ไม่เกิดความผิดพลาดแบบนี้อีก พนักงานพูดเหมือนเป็นความผิดของลูกค้าอ่ะ เซ็งเรยเคยไว้ใจเวปนี้นะ แบบนี้ต้องหาที่ใหม่ซะแล้ว ถ้าเพื่อนๆคนไหนมีเวปที่ขายสินค้าเกี่ยวกับการถักตุ๊กตาแนะนำด้วยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ

แก้ไขเมื่อ 10 มี.ค. 52 20:05:33

จากคุณ : lovemonkey - [ 10 มี.ค. 52 20:02:33 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com