Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

***มามี้คุ้กกี้ขอโทษจากใจจริงที่เป็นคนนึงที่ทำให้ห้องน้องหมาร้อนปุดๆๆ**

ไม่พูดอะไรมากมาย ไม่เกริ่นอะไรนะคะ

แค่รักห้องนี้มากๆๆๆ รักเพื่อนๆๆ ซึ่งไม่เคยเจอตัวกันเป็นๆเลย

บางครั้งการแสดงความคิดเห็นในบอร์ดมันก้ออาจจะมีบ้าง ที่ดุเดือด ร้อนระอุ

แต่มามี้คุ้กกี้ก้อรักเด็กๆ4ขานะ รักเพื่อนๆด้วย คิดว่าตัวเองมีสิทธิ์ในการโพท ในการออกความเห็น แต่ถ้าการออกความเห็นนั้นมันรุนแรง ทำให้ เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ไม่สบายใจ เหมือนคนห้องหมาไม่รักกันแล้ว ต้องขอโทษนะคะ

แต่ขอให้มองที่เจตนานะคะ

โดยเพาะอย่างยิ่งพี่ที่เคารพรักหลายๆท่าน

หนูขอโทษที่ทำให้หลายๆคนไม่สบายใจ (พูดกะพี่ๆทั้งหลาย)

ส่วนสมาชิกคนอื่นทั้งขาจร หรือขาประจำ เราก้อต้องขอโทษถ้าอ่านบาง คห ของเราแล้วทำให้ไม่สบายใจ

วันนี้ใจร่มๆกันแล้ว กลับมาเหมือนเดิมกันนะคะ ทุกๆคน อะไรที่ไม่เห็นด้วย โพทไปมาในช่วง3-4วันนี้ ทิ้งมันไปซะ

ที่เราโพทถึงบางคนไม่ดี เราขอกราบขอโทษจากใจจริง

และเราไม่เคยถือโกรธคนที่โพทถึงเราแบบดุเดือดเช่นเดียวกัน เพราะเรารู้ว่าคุณมีสิทธิ์โพทค่ะ

รักทุกคนนะคะ จากใจจริงนะ

จุ๊บๆๆๆๆๆ

มามี้คุ้กกี้ (แพท)

ปล ส่วนเด็กๆ4ขาก้อรักนะ แต่จะมีลำเอียงรักหลานบางตัวมากกว่านิดนึง

อิอิอิอิอิอิ

-------------------------------------------------

รัก รัก รัก รัก รัก

กลับมารักกันเถอะนะคะ

Love is all around...................

------------------------------------------------

พ่อม๋า แม่ม๋า ลูกม๋า จงเจริญ..................

ยิ้มกัน รักกัน นะคะ

แก้ไขเมื่อ 11 มี.ค. 52 11:27:04

จากคุณ : PartyLM - [ 11 มี.ค. 52 11:25:42 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com