Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ขออาสาสมัครที่อยู่พะเยาหรือจังหวัดใกล้เคียงค่า

เอ้อ....

สมมติว่าเด็กๆทั้ง4 คือ แบรด แองจี้ ทาโร่ และอิมเมจ ได้กลับไปอยู่กับแม่น้องจีอุน จะมีใครไปเยี่ยมและตรวจสอบแทน4ขามั้ยคะ

ตั้งกระทู้นี้เผื่อไว้อ่ะค่ะ เผื่อว่ามีอาสาสมัครไปตรวจเด็กๆแทน คุณติ๋มอาจจะยอมให้แม่น้องจีอุนได้รับเลี้ยงเด็กๆต่อไป

เราอ่ะ อยู่ที่แพร่ พะเยา อยู่ไกลไปมั้ง  เราขอลงชื่อว่าเราไปได้ 3เดือนครั้งละกาน ไปทุกๆเดือนไม่ไหว

แล้ว เชียงใหม่ เชียงราย พะเยา แพร่ น่าน ล่ะคะ ขออาสาสมัครค่ะ

หรือไม่ก้อมามี้คุ้กกี้ดีที่สุดคง 2เดือนครั้ง เพราะเดือนละครั้งคิดว่าไม่สามารถค่ะ

ช่วยๆกันนะคะ ไหนๆก้อไหนๆแล้ว

ถ้าคุณติ๋มเห็นว่ามีหูตาที่คอยตรวจสอบให้ เด็กๆทั้ง4อาจจะได้ไปอยู่กับแม่น้องจีอุนอีกครั้งนึง

แต่ขอนะคะ  กระทู้นี้แบบประณีประนอมนะค้า

จุ๊บๆๆๆๆค่า

---------------------------

คนห้องหมาร้ากกัน รักกัน

ปล ถ้าอาสาสมัครเป็นเด็กๆยังเรียนอยู่ ค่ารถค่าราอาจจะไม่พร้อม เดี๋ยวมามี้คุ้กกี้ช่วยน้า เพราะจริงๆแล้วอยากจะรับไปดูให้ทุกเดือน แต่ทำไม่ได้ค่ะ

จากคุณ : PartyLM - [ 11 มี.ค. 52 14:19:54 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com