Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

@@ Books review .. Patchwork, quilt and crochet @@

สวัสดีค่ะ ตอนแรกว่าจะไม่ทำรีวิวหนังสือแล้ว แต่ยิ่งใกล้กลับบ้าน ยิ่งซื้อกระจายค่ะ ซื้อไม่หยุดจริงๆ เมื่อวานก็สั่งหนังสือมือสองมาอีก 5 เล่ม เอาเข้าไปออม

เอาเป็นว่าค่อยๆ ดูไปนะคะ วันนี้มีหนังสืองานผ้า 4 เล่ม งานโครเชต์ 3 เล่มค่ะ รูปเยอะมากๆ

เล่มแรก ได้มาเพราะพี่ป้อน น้องออมๆ Daily patchwork bag ออกเล่มใหม่ในอเมซอนแล้ว

อ่ะ หนูใจง่าย คนละเล่มนะพี่ป้อนนะ ข้างในเป็นไงก็ไม่รู้ แต่สั่งแล้วค่ะ ลองมาดูข้างในกันนะคะ ว่าสวยคุ้มค่าไหม

เลขหนังสือ 978-4-86322-118-5 ราคา 1300 เยนค่ะ

จากคุณ : Pattylala - [ 13 มี.ค. 52 14:14:34 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com