Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

== กระทู้ส่งท้าย ..... เจอกันใหม่......เดือนมิถุนายน ==

ต้องบอกว่าเป็นช่วง...เทศกาล... งานเข้า  ค่ะ  
    ก็เลยต้องทำตัวเหมือนนิจจา แวบไป  แวบมา
    แล้วคงจะได้เจอกันกระทู้ใหม่นะคะ หลังงานเสร็จ
    แต่ถ้าช่วงนี้ พอมีเวลาว่างบ้าง  คงได้มาแจมบ้างค่ะ
    อย่าเพิ่งลืมกันนะคะ  

อ้อ  ฝากทิ้งท้ายไว้ให้ ทุกท่านด้วยค่ะ  
    ใครยังไม่ยื่น ภงด. 90 และ ภงด. 91
    รีบๆ ยื่นนะคะ อีกครึ่งเดือนเอง และ
    ถ้าใครมีเงินบริจาค แนะนำให้เช็คข้อมูล
    สถานสงเคราะห์ มูลนิธิ ที่ไปบริจาค มาด้วยนะคะ
    จาก เวปไซค์กรมสรรพากร ( rd.go.th)
    ว่ามีรายชื่อมีสิทธิหักลดหย่อนด้วยหรือเปล่า
    จะได้ไม่เสียเวลายื่นปรับแบบด้วยค่ะ

เอื้องผึ้งที่บ้านค่ะ  สวย..เหลือง..สะดุดตาดีจัง

จากคุณ : ยูมิมาไกล - [ 15 มี.ค. 52 13:55:34 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com