Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ได้เวลาส่งต่อ .....คำขอบคุณ.....บ้าง ....

ได้เข้ามาห้องต้นไม้ ได้พบเจอมิตรภาพดีๆ เลยติดใจค่ะ
    ตัวเองเพิ่งปลูกต้นไม้จริงจังได้ 3-4 เดือน  เพราะเพิ่งย้ายบ้าน

พอเข้ามาก็พบว่า ชาวห้องต้นไม้น่ารักมากมาย
    และเมื่อได้รับมิตรภาพดีๆ ไม่ว่าจะเป็น การแจกต้นไม้ เมล็ดพันธ์ต่างๆ
    หรือแม้กระทั่ง คำแนะนำ ติชม ทักทาย ฯลฯ

บอกได้คำเดียวว่า ดีใจค่ะ ที่เข้ามาในห้องนี้

พล่ามมาซะยาว ก็เพียงอยากจะบอกว่า ขอบคุณทุกๆท่านมากมาย
    ที่มอบมิตรภาพที่ดีให้กับทุกคนเสมอ จุ๊บๆ

และเพื่อส่งต่อ คำขอบคุณจากทุกท่าน ก็ขอแจกบ้างค่ะ

แจก "เมล็ดมะละกอ บ้านนาล้อม" มีสำหรับ 10 ท่านค่ะ
    (หลังจากเก็บเมล็ด ตากแห้งแล้ว เอามาเพาะดู ก็ได้ผลค่ะ)

ถึงแม้จะเป็นเมล็ดพันธ์พืชธรรมดาๆ แต่ก็อยากให้ไปเติบโต ที่บ้านคนอื่นบ้างจ้ะ

ขอบคุณ จริงๆจ้ะ จุ๊บๆ

จากคุณ : ข้าวหน้าตาดี - [ 18 มี.ค. 52 21:03:06 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com