Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

**++**----ขอกำลังใจจากเพื่อน ๆ ห้องต้นไม้หน่อยค่ะ------**++**

ตอนนี้ป่วยค่ะ ป่วยมา 2 เดือนกว่าแล้วค่ะ อดทนมาด้วยความทรมานค่ะ หมอบอกว่าเป็นท่อน้ำดีอุดตันแต่ยังหาสาเหตุไม่เจอว่าตันเพราะอะไร แต่ว่าอีก 2 วันแล้วค่ะจะถึงวันที่หมอนัดไปให้เลือดและส่องกล้องตรวจดู คงจะรู้สักทีว่าเป็นอะไรกันแน่ แล้วอีกอย่างอยากจะหายด้วยค่ะตอนนี้เนื้อตัวไม่มีดีเลยค่ะ คันเป็นแผลไปหมดเลยค่ะ แล้วหมอก็ไม่มียาให้กินด้วยนะคะ หมอบอกว่าถ้าตัวหายเหลืองเมื่อไหร่ก็หายคันเมื่อนั้นค่ะ ก็เลยอยากจะขอกำลังใจจากเพื่อน ๆ ด้วยค่ะ

ปล.กลัวการส่องกล้องจังเลยค่ะ ไม่รู้ว่าจะเป็นยังไงบ้าง

จากคุณ : แม่น้องเหมี่ยวเมี๊ยว - [ 27 มี.ค. 52 15:20:39 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com