Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

น้องคิดกับของเล่นใหม่

วันนี้ได้รับพัสดุจากคุณไปรษณีย์ค่ะ มาจากคุณนู๋นานั่นเอง พอเปิดถุง ... แม่กรี๊ดค่ะ น้องคิดตกใจเลย ทำหน้าเหวอ ๆ แม่เป็นไรหว่า ... !@#$%#@ ก็หนึ่งในนั้นเป็นตุ๊กตา Big Eye สีเหลืองที่ไปชมไว้ที่กระทู้หนะจิ

ขอบคุณนู๋นานะคะ ใจดีส่งตุ๊กตาถักโครเชต์มาให้น้องคิดสองตัว (ตัวนึงของออยตัวนึงของน้องคิด อิอิ แอบโกงลูก)

พอนึกได้ก็เลยไปรื้อค้นตุ๊กตาถักที่ได้จากงานมีตติ้งที่โลตัสพระรามสาม ... ก่อนออยคลอด ... มันอยู่ไหนหว่า เปิดกล่องแล้วกล่องเล่า ของเยอะมาก เก็บลงกล่องไม่รู้กล่องไหน

แต่น แตน แต๊น ... เจอแล้ว ตุ๊กตากระต่ายถือตะกร้าเงินตะกร้าทองที่ได้จากพี่วรรณ และตุ๊กตาอีกตัวจากน้อง ... (จำชื่อมะได้) จำได้แต่ชื่อตุ๊กตา ... น้องขนมปัง (ที่จริงก็จำมะได้...ไปดูชื่อในบล็อกมา)

เลยเอามาถ่ายรูปกับผองเพื่อน ... หนุก ๆ ...

จากคุณ : คุณรักผมและผมรักคุณ - [ 2 เม.ย. 52 21:43:22 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com