Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

สำเพง ร้อนๆๆจ๊ะ ........ แอร์โชว์ ................ *--*++

สวัสดีค่ะ

แอร์   มาแว้วววววววววววววววว ... ค่ะ  *--*++

แอร์โชว์ มีภาพ ในหัวข้อ สำเพงร้อนๆมาฝากค่ะ

มะวาน แอร์  มีโอกาส โฉบฉุยฉาย ไปเสียเงินสำเพง มาน๊ะค่ะ อิอิ

อ๊ะ...  นาน . นาน คุณ นู๋บ้านนอกเข้ากรุง ต้องโชว์สะโน่ยน๊ะ .... ค๊ะ  

โม้ต่ออีกนิด  อิอิ  ช่วงขากลับ ต้องนั้งรถตูกลับล๊ะ

พอรถขับมาไกล้จะถึงบางใหญ่  ........

คนขับ บอกว่า  ............. เอ้ย .. รถเบรคไม่อยู่ ...........!!!

ว้าว........... นึกในใจ แอร์ ยังมะอยากตัย....... ยังมะอยากตัย  ..............

คนขับบกว่า .. ทุกท่าน ไม่ต้องกลัว ...นั้งกันนิ่งๆๆ ...

แล้วรถก็จอด ....  ด้วยดี โล่งไปนิ   อิอิ  รถรถคันใหม่มารับ

ท่าเป็นไรไปนิ   แอร์ เสียดายผ้า  ที่ซื้อมายังมะได้เย็บเลยน๊ะ   อิอิ

มาโชว์ภาพกันดีก่า ................. นะค่ะ *--*++

จากคุณ : ขวัญใจ - [ 3 เม.ย. 52 08:25:35 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com