Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

###เสื้อห้องต้นไม้--รายละเอียด---พร้อมจอง###

ผมไปคุยอีกร้านหนึ่งมาใหม่ครัับ ร้านนี้เสื้อเขารับประกันว่าไม่เป็นขน
    แต่ราคาที่ผมได้มามันแพงกว่าของเดิม 20.- อ่ะ...ตรงนี้ต้องขออภัย

1. เสื้อยืดคอปก แขนสั้น ตัวละ 150.- มีสีดังนี้ (ตัวอย่างสีคร่าวๆอยู่ คห.9)เขียวอ่อน,ขาว,ส้ม,ฟ้า,ชมพู,น้ำตาล,ดำ,เทา(ตัวอย่างคห.17)
       size รวมหญิงชาย
       S รอบอก 32"
       M รอบอก 36"
       L  รอบอก 42"
       XL รอบอก 46"
       ส่วนที่ใหญ่กว่านี้หากต้องการเราจะสั่งตัดครับ
       ไม่มีแขนยาว(ถ้าต้องการต้องสั่งตัด และราคาคง 230.- UP เลยคิดว่าแพงมากไป)
    2. ค่าปัก 40.- ค่าBlock 300.- ฉะนั้นถ้าคุยกันที่จำนวน 50 ตัว
      ค่าปักต่อตัวจะตกที่ตัวละ 46.-

3. ค่าส่งไปรษณีย์ลงทะเบียน คร่าวๆไม่น่าเกิน 25.-(ซอง+ค่าลงทะเบียน)

จากข้อ 1+2+3 = 150+46+25 = 221.-

แต่เราเคยคุยกันไว้ว่า เราจะเอาเงินส่วนหนึ่งไปทำบุญ เบื้องต้น
    ผมขอตั้งราคาเสื้อตัวนี้ไว้ที่ 230.-
    ในจำนวนเงิน 230.- นี้ หากต้นทุนต่ำลงได้อีกผมก็จะแจ้งนะครับ
    แต่หากเำกินจากที่ตั้งไว้(ซึ่งหากเป็นจริงก็คิดว่ายังไม่น่าเกิน 230.- อยู่ดี)
    ผมก็จะแจ้งตรงส่วนที่มีปัญหานะครับ

หากท่านใดต้องการจะทำบุญเพิ่มเติม ก็lสามารถเพิ่มเติมได้นะครับ แล้วแจ้งผมตามเงินที่โอน
    ส่วนสถานที่ทำบุญ เราจะมาปรึกษากันวันหลัง

แล้วผมจะแจ้งเลขบช. ไปหลังไมค์(ตอนนี้ขอไปปรับสมุดบช.ก่อน)

ส่วนเรื่องความโปร่งใส ผมจะพยายามทำให้ใสที่สุดครับ แล้วจะอัพเดทเรื่องสำคัญๆใ้ห้อย่างต่อเนื่องนะครับ...

ปล.สำหรับโลโก้ ของคุณเต้นนั้นจะมี URL เต็มของห้องจตุจักรอยู่ข้างล่าง
    แต่ตอนปักนั้นมองไม่เห็น ผมเลยขอตัดส่วนนั้นออกนะครับ...
    และโลโก้จะปักอยู่ที่อกซ้าย...

รูปเสื้อและเนื้อผ้าใกล้ๆ ดังที่ผมแสดงให้ดูด้านล่างครับ

อืม...ผมพยายามจะทำให้ถูกเงินและถูกใจหลายๆท่านที่สุดนะครับ
    ก็ลองตัดสินใจจากข้อมูลที่มีแล้วกันครับว่าถูกใจท่านมากน้อยเพียงใด

รูปแรกที่เห็นเป็นสีฟ้านะครับ มิใช่เขียวพอดีกล้องตั้งค่าการชดเชยแสงผิดนิหน่อย..

แก้ไขเมื่อ 05 เม.ย. 52 11:37:48

แก้ไขเมื่อ 05 เม.ย. 52 11:35:06

แก้ไขเมื่อ 05 เม.ย. 52 09:45:37

แก้ไขเมื่อ 05 เม.ย. 52 09:35:31

แก้ไขเมื่อ 05 เม.ย. 52 09:33:48

แก้ไขเมื่อ 05 เม.ย. 52 09:28:34

แก้ไขเมื่อ 05 เม.ย. 52 08:54:46

แก้ไขเมื่อ 05 เม.ย. 52 08:54:00

จากคุณ : pakeeranung - [ 5 เม.ย. 52 02:32:32 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com