Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

^ สายไหมมาขอบคุณ คุณหมอกัมปนาท + โชว์รูปสงครามกลางบ้านคะ ^

เย็นนี้หนูมีนัดกับคุณหมอกัมปนาทจากการผ่ากระดูกเมื่อ 2 อาทิตย์ก่อน

คุณหมอกัมปนาทนัดไปดูผลหลังผ่าตัดอีกครั้งคะ

คุณหมอให้หนูเดินให้ดู ขาหนูยังมีผังผืดที่ข้อท่อนบน ทำให้เดินไม่สะดวก

คุณหมอบอกว่ายายและมี๊ต้องกายภาพให้หนูแรงกว่านี้เพื่อให้ขากลับมา

เป็นปกติเร็วที่สุด ช่วงนี้คุณหมอบอกว่าให้มาพบคุณหมออาทิตย์ละ 1 ครั้งคะ

คุณหมออธิบายและแสดงให้ดูว่าเราต้องกายภาพให้เค้าอย่างไร บ่อยแค่ไหน

คุณหมอใจดีมากๆ ไม่คิดตังค์หนูเลย ขอบคุณนะคะ คุณหมอทำให้รู้สึก

ได้ว่าคุณหมอทำเพราะใจรักจริงๆคะ (คุณหมอจำได้โดยไม่ต้องเปิดแฟ้ม)

จากคุณ : Saai-Mai - [ วันจักรี 18:57:16 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com