Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ผ้าสวยลายเสือ .... เวอร์ชั่น 10 ........ แอร์โชว์ ................ *--*++

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆทุกท่าน

-------<<<---แอร์ มาแว้ววววววว  ค่ะ

แอร์โชว์ เวอร์ชั่น ผ้าสวยลายเสือ กระเป๋าเครื่องสำอาง ค่ะ

พอดี แอร์ ได้ผ้าตัวอย่าจากทางร้าน เป็นชิ้นเล็กๆ ค่ะ

แอร์เลยนำมาต่อๆ กัน สวยดี แบบว่า มีหลายสีน๊ะค่ะ *--*++

เป็นไอเดีย เล็กๆ จากแอร์โชว์ นะค่ะ

.

จากคุณ : ขวัญใจ - [ 8 เม.ย. 52 10:38:10 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com