Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

พาน้องมู๋...มาให้ติค่ะ

วันนี้ทั้งวัน...มัวแต่จับหมูแต่งตัวถ่ายรูปลงเล้า (อัพบล็อก)

หลังๆ มานี้...ไม่ได้ถักตุ๊กตานิ๊ตติ้งเลยค่ะ
    เพราะไหมพรมสำหรับถักตุ๊กตาที่ตลาดทงแดมุนขาดตลาด...โดยเฉพาะ สีชมพูอ่อน (สีสำคัญ)

คุณจุ๋มจะมาเกาหลีค่ะ...คุณจุ๋มชอบหมูมากและเป็นขาประจำบล็อกหมูของเรา เพราะคุณจุ๋มล่ะค่ะ ทำให้เราหันมาหัดถักตุ๊กตา

เลยคิดว่า...ถักตุ๊กตาหมูตัวน้อย...ให้คุณจุ๋มดีกว่า

จึงเป็นที่มาของ...Willy the Piglet...หมูน้อยตัวนี้ค่ะ
    ...ถึงหูจะแหลมไปหน่อย แต่น่ารักดีโน๊ะ...ว่าไหมคะ?

จากคุณ : tuktikmatt - [ 11 เม.ย. 52 16:31:48 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com