Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ขอความช่วยเหลือของชาวพันทิบให้น้องโซนี่ด้วยนะตะ

เมื่อวานนนี้พลอยได้พาน้องโซนี่ไปหาหมอแล้วค่ะล่อจับอยุ่สักพัก

แต่น้องค่อนข้างเชื่องยอมให้ใส่ตะกร้อแล้วก้อจับขึ้นรถของทางรพสแต่โดยดีเพราะพี่ที่เซเว่นบอกว่าน้องโดนเจ้าของเดิมนำมาปล่อยค่ะ

คุณหมอได้ทำการตรวจแล้วค่ะ

ผลที่ออกจากการตรวจเมื่อคืนคือ

นอ้งเค้าเปนเนื้องอกที่อวัยวะเพศและอัณฑะค่ะหมอบอกว่าก้อนใหญ่มากทีเดียว

อาจจะต้องรักษาไม่ตำกว่า1เดือนเพื่อที่จะสลายก้อนเนื้อนี้นะคะ

นอกจากนั้นน้องยังเปนพยาธิในเม็ดเลือดด้วยหมอบอกว่าน้องไม่มีภูมืต้านทานเลย

ขนร่วงหมดทั้งตัวเหลือที่หัวและคอนิดหน่อย

ตามตัวน้องเปนแผลพุพองด้วยค่ะมาจากการที่ไม่มีภูมิต้านทาน

และตอนนี้ส่งผลเลือดน้องไปตรวจที่แลปเรื่องไข้หัดค่ะ

ตอนนี้น้องเข้ารับการรักษาที่รพส สวนหลวงนะคะเพื่อนๆพี่ๆท่านใสดที่ต้องการช่วยเหลือน้องโซนี่

สามารถบริจาคเข้าโครงการ 4 ขา 1 หางไม่ต่างกันได้ตามบัญชีด้านล่างเลยค่ะ จำนวนเงินให้ลงท้ายเปนเลข2นะคะ
    โครงการ 4 ขา 1 หาง ไม่ต่างกัน

ชื่อบัญชี นวลทิพย์   เกียรติอำไพ

ธนาคารกรุงเทพจำกัด สาขา เอ็มโพเรี่ยม

เลขที่บัญชี    096 - 0 - 43306 - 8    สะสมทรัพย์

ขอบคุนทุกคนที่ให้ความช่วยเหลือค่ะ

จากคุณ : PaHaD - [ 16 เม.ย. 52 08:58:40 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com