Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

แปลแพทเทิร์น Sugar Bunnies มาแจกจ้า

สวัสดีค่ะ  ได้อ่านกระทู้ที่คุณ sgampy มาตั้งไว้ว่าขอแพทเทิร์นเจ้าตัวนี้และสำหรับทุกคนที่มาขอไว้

วันนี้พอมีเวลาว่างบ้างนิดหน่อยเลยแปลแพทเทิร์นมาให้  

ต้องขอโทษนะคะที่ทำให้รอหลายวัน  ช่วงนี้แพรไม่ว่างจริงๆ  แพรต้องสอบ ตอนแรกตั้งใจว่าจะแปลหลังสอบ  แต่พอเห็นว่ามาโพสว่ารอมาหลายวันแล้วแพรเลยตั้งใจแปลมาให้ค่ะ

ก่อนอื่นต้องขอบอกก่อนว่าแพทเทิร์นนี้เป็นแพทเทิร์นในหนังสือของญี่ปุ่นซึ่งก็คงมีลิขสิทธิ์  แต่การนำมาแปลแบบนี้คงไม่เป็นไรใช่มั้ยคะ  เพราะว่าแพรไม่ได้นำมาแปลเพื่อการค้าใดๆทั้งสิ้นค่ะ  ตั้งใจเอามาให้เพื่อนๆที่อยากถักได้ถักกัน  ถ้าผิดยังไงบอกได้นะคะ

แพรไม่มีหนังสือเล่มนี้นะคะและก็ไม่มีภาพในหนังสือด้วยนะคะ  ต้องขอบคุณพี่น้ำที่ให้แพรได้ไปจดๆมา  แล้วตรงแพทเทิร์นส่วนหูแพรไม่แน่ใจว่าจะอ่านเข้าใจรึเปล่าเพราะว่าถ้าดูรูปในแพทเทิร์นจะง่ายกว่า  

ยังไงลองถักดูนะคะถ้ามีข้อสงสัยอะไร pm มาถามได้ค่ะ

แก้ไขเมื่อ 16 เม.ย. 52 14:33:52

จากคุณ : NuPrae - [ 16 เม.ย. 52 11:15:20 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com