Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

<<<<........ เกิด เป็นหมาจรจัด..สมควรแล้ว ที่จะโดน กำจัด....ใช่มั๊ย!!!!!(กระทู้ อัพเดท..เด็กๆกับที่พักพิงชั่วคราว)>>>>

*** สืบเนื่องจากกระทู้..

........ เกิด เป็นหมาจรจัด..สมควรแล้ว ที่จะโดน กำจัด....ใช่มั๊ย!!!!!( หาบ้านให้น้องหมา ด่วนนนนนนนน)

http://www.pantip.com/cafe/jatujak/topic/J7731993/J7731993.html

..วันนี้ เด็กๆ ได้ย้ายไปอยู่ที่พักพิงชั่วคราวแล้วนะคะ..พลุ

ขอขอบคุณ คุณภิญญ์ และคุณภูมิ..มากๆเลยค่ะ ลูกสาว
    ที่ให้ที่พักพิงแก่เด็กๆ..และยังมาช่วยกันช่วยจับเด็กๆด้วยค่ะ
    วิ่งไล่จับเด็กๆกัน ตากแดดหน้าดำ หน้าแดง..จนสุดท้ายก็ จับเด็กๆได้ครบทุกตัวค่ะ smile

ภาพที่เห็น..ต่อจากนี้ เชื่อว่าอาจกระทบกระเทือนจิตใจของหลายๆท่าน
    แต่..ที่สุดแล้ว ต้องทำเพื่อชีวิตเล็กๆเหล่านี้ จะได้มีที่อยู่ ที่ปลอดภัยกว่านี้ค่ะ..

..เป็นภาพการอำลา ของแม่ๆ และ เด็กๆ..
    ทำเอาซึ้งจน น้ำตาซึมกันเลยทีเดียวขี้แง

ขอแรงใจจากทุกๆท่าน ช่วยส่งมาให้กับเด็กๆ เหล่านี้ด้วยนะคะ
    ...ช่วยกดโหวต ให้กับเด็กๆด้วยค่ะ...เด็กอ่อน

..ขอความเมตตา ให้กับเด็กๆ ได้มีบ้านที่อบอุ่น ปลอดภัย มีชีวิตที่ดีกว่านี้ด้วยเถอะค่ะลูกสาว

*** สามารถติดต่อ จขกท. ได้ตลอดเวลา.. 081-5837172...เก๋ ***

แก้ไขเมื่อ 19 เม.ย. 52 23:33:29

จากคุณ : i'mOk i'mcOoL - [ 19 เม.ย. 52 23:32:41 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com