Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

เชิญ ชวนปลูก .....อรพิม หรือ คิ้วนาง .... ค่ะ

วันนี้ ได้ฤกษ์งามยามดี    มาชวน เพื่อนพ้องน้องพี่  
    ปลูกไม้เถาค่ะ     แม่อรพิม  หรือ  คิ้วนางค่ะ
    ดอกอรพิมสวยค่ะ  ติดใจมานานแล้ว  เลยมาชวนกันปลูกค่ะ
    บังเอิญได้เมล็ด  อรพิม  มาเยอะเชียวค่ะ

จึงขอมาแจกท่านที่สนใจค่ะ  
      ขอแจก   30  ท่านค่ะ
      แต่ขอรบกวน   ท่านที่สนใจช่วย ส่ง  
    ....ซองติดแสตมป์  จ่าหน้าซองถึงตัวท่านเอง  ....ไปให้ด้วยค่ะ
    (   ส่วนที่อยู่  ใบบัง  จะแจ้งให้ทราบทางหลังไมค์นะคะ )

จากคุณ : ใบบัง - [ 20 เม.ย. 52 16:17:20 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com