Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

กระเป๋า กาแฟ กาแฟ ........ แอร์โชว์ ................ *--*++

สวัสดีค่ะ เพื่อน ๆ

--------<<<<<     แอร์ มาแว้ววว ค่ะ

แอร์โชว์ --- เวอร์ชั่น กาแฟกาแฟ  ค่ะ

จากที่ แอร์ ออกไอเดีย แต่งร้านกาแฟ

ให้เพื่อนๆ หลายท่านด้วย  ผ้าลายกาแฟ  ไป

วันหยุดที่ผ่านมา แอร์ ได้มีโอกาส

ไปนั้งทานกาแฟ ฟรี ค่ะ อิอิ

เลยเกิดไอเดีย ว่า ..............

นอกจากขนมแล้ว  .....

เพื่อนน่าจะมีขอขายเกี่ยวกับ กาแฟ กาแฟ น๊ะ

แอร์ เลยมาเย็บตัวอย่างส่งไป อิอิ

วันนี้แอร์นำมาโชว์ 1 แบบนะค่ะ

ไอเดียเล็กๆจาก แอร์โชว์ ค่ะ *--*++

.

จากคุณ : ขวัญใจ - [ 22 เม.ย. 52 05:24:27 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com