Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

กระเป๋าลาพัก...ใบสุดท้าย? (งานผ้า)

ใบนี้ทำเมื่อวานค่ะ  นั่งเล่นกะลูกไปก็ตัดผ้าไป ได้เย็บก็ตอนเค้าหลับ
    จริงๆควรจะทำมันตั้งนานแล้ว  เพราะใบเก่ามันเยินมาก ผ้ากุ้นไปเกี่ยวกับตัวแควกๆของกระเป๋าใส่ผ้าอ้อมน้อง  งานนี้เลยต้องหาผ้าหนาๆและไม่กุ้นค่ะ

ที่ว่าลาพัก  เพราะอาจจะหยุดทำกระเป๋าไปสักพักใหญ่ๆนะคะ  เพราะทำไปก็ไม่ได้ใช้  ที่ทำมาทั้งหมด  

วันนี้นั่งมองกองผ้ากะผลงาน  จึงคิดว่าควรจะทำอะไรที่ได้ใช้ดีกว่าค่ะ  

เข้าเรื่องดีกว่า  เนื่องจากหน่อยเดินทางบ่อยมาก ทุกๆเดือน เอกสารการเดินทางของลูกกะตัวก็เยอะ  และต้องเก็บให้เป็นหมวดหมู่ ไหนจะตั๋วอีก  ใบอิมฯ ใบ fast track ก็เลยได้มาดังนี้ค่า

จากคุณ : รักแม่นะคะ - [ 22 เม.ย. 52 13:56:47 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com