Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

[งานผ้า และ blythe] กระเป๋าทิวลิป และ น้องแสนดี ..

กระทู้นี้ ขออนุญาตอวดหน่อยนะคะ

"กระเป๋าทิวลิป และ น้องแสนดี"

กระเป๋าผ้าลายทิวลิป
    เป็นกระเป๋าผ้าใบแรกที่ทำสำเร็จค่ะ (ไม่นับกระเป๋าปิ๊กแป๊กนะคะ)
    ออกเบี้ยวๆ ติดหูกระเป๋าไม่เนียนเท่าไหร่
    แต่ก็ดีใจที่ทำได้สำเร็จค่ะ

ส่วน "น้องแสนดี" (Sandy) เป็นตุ๊กตา blythe ตัวแรกของเราค่ะ
    ความจริงเราแอบปิ๊ง blythe อยู่พักนึงแล้ว
    ก็จากการตามติดกระทู้เย็บเสื้อน้องในห้องนี่แหละค่ะ

ในที่สุดวันนึง เข้าเวบ junie moon แทบกรี๊ดเลยค่ะ
    ทำไม่น่ารักแบบนี้นะ  และแล้ว .. วันนี้ น้องแสนดี ก็มาถึงเราแล้วค่ะ

ขออนุญาต เอามาอวดเพื่อนๆ ทั้งสองอย่างเลยนะคะ

จากคุณ : jumwilly - [ 24 เม.ย. 52 22:46:18 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com