Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

น้องคิดไปควิลท์มีตติ้งพัทยามาครับ

สวัสดีคร้าบบบบบบบ มะเห็นมีใครตื่นเต้นเหมือนผมเลย เนี่ยผมจะให้มาม๊าโพสต์ตั้งกะเมื่อคืนแล้ว แต่มะม๊ามัวแต่เก็บของออกจากกระเป๋า ซักผ้า ล้างขวดนม .... แล้วก็ย่อรูปเอาไว้พอทำเสร็จง่วงนอนมาก นอนดีฝ่า (แต่ก็แอบเข้ามาอ่านทู้นะ แต่พิมพ์ไม่ไหวอ่ะ)

แถมเมื่อเช้าผมตื่นตั้งแต่ตีห้ามากินนมและปวดอึด้วย ... วันนี้ผมเป็นอะไรไม่รู้ วุ่นวายทั้งวัน เวลากินเวลานอนมั่วไปหมด ... กว่าจะนอนได้ในแต่ละกะ เฮ้อ แม่ล้าไปทั้งตัวเลยเพราะคุณชายเล่นปีนป่ายดึงทึ้ง แบบว่าง่วงสุด ๆ แล้วแต่ยังอยากจะเล่น (เอ้า บ่นเข้าปายยยยยย อิอิ)

ผมไปถึงที่หมายประมาณสิบเอ็ดโมง (มั้งครับ ลืมดูนาฬิกา) มาม๊าออยจำชื่อไม่ได้เลยครับ เป็นโรคปลาทองตั้งแต่ท้อง จนคลอดแล้วก็ยังเป็น ถามแล้วถามอีกก็ลืมครับ แย่จัง (ขอโทษด้วยนะคะ ที่จำชื่อเพื่อน ๆ ไม่ได้ แต่เท่าที่ทราบมาบางท่านก็ไม่ค่อยได้เล่นเว๊บค่ะ) เจอน้าออม ป้าแป๋ว ? น้าที่นั่งกับป้าแป๋ว แล้วก็น้าสวย ๆ ที่นั่งข้าง ๆ น้าออม (ผมช้อบชอบสาว ๆ สวย ๆ อ่ะ)

น้าออมน่ารักมากครับ ช่วยเป็นประชาสัมพันธ์ให้ป้าตั๋นเพราะป้าตั๋นออกไปธุระ น้าออมคอยรับแขกทุกท่านที่เพิ่งมาถึง และให้คำแนะนำเบื้องต้นได้เป็นอย่างดี

ปล. ขอโทษนะคะ กิฟท์ออยหมดแล้วค่ะ

แก้ไขเมื่อ 27 เม.ย. 52 20:42:24

จากคุณ : คุณรักผมและผมรักคุณ - [ 27 เม.ย. 52 20:09:25 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com