Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

@@ A little bit patchwork & A little bit Quilt but .. shopping@@

สวัสดึค่ะ  เพื่อนๆ น้องๆ ทุกๆ คน..  
    ห่างหายไปนานกะการตั้งกระทู้  มัวไปเป็นคนขี้แพ้อยู่ค่ะ
    แพ้อากาศ  แพ้ฝุ่น  แพ้เกสรดอกไม้  เมื่อไรจะชนะซะทีก็ไม่รู้..
    แถม..รูปหลังๆ บอกได้เลยว่าแพ้ใจตัวเอง 555

ช่วงนี้ทางนี้อากาศเริ่มร้อนแล้วค่ะ  ใช่ค่ะ  กระโดดจากหนาวมาเป็นร้อนตับแลบเลยค่ะ
    เริ่มมีแสงให้ถ่ายรูป  เลยมีผลงานมาฝากนิดหน่อยค่ะ..
    ชิ้นเล็กจริงๆ แต่ทำยากมาก  เพราะมันเล็กไงคะ

โม้ยาวแล้ว  มาดูกันเลยค่ะ...
    ธันย์เป็นคนชอบรูปหรือภาพที่เกี่ยวกับบ้านๆ สไตล์คันทรีค่ะ..

แก้ไขเมื่อ 28 เม.ย. 52 09:53:15

แก้ไขเมื่อ 28 เม.ย. 52 08:21:00

จากคุณ : dreamon - [ 28 เม.ย. 52 08:17:49 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com