Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ผมชื่อ" บ๊อบบี้ " หมาร๊อตฯ แห่งหมู่บ้านนาราสิริ ช่วยรับผมไปเลี้ยงด้วยเถิดนะครับ

สวัสดีครับท่านผู้มีเมตตาทั้งหลาย

ผมชื่อ "บ๊อบบี้" ครับผม  เป็นผู้ชายแท้ๆ ครับ อายุประมาณ 1-2 ปี เคยมีนิวาสถานอยู่ที่ หมู่บ้านนาราสิริ   ห้าแยกวัชรพล

แต่เจ้านายผมเขาไม่ต้องการผมแล้ว จึงนำผมไปไว้ที่ ศูนย์กักกันสุนัขประเวศน์ ของกทม.  

ต่อมาด้วยการช่วยเหลือจากสมาชิกกลุ่มคนรักสัตว์  ผมจึงได้ออกจากศูนย์ฯมาพำนักพักพิง ณ.ที่แห่งหนึ่ง เพื่อรอรับการอุปการะจากท่านๆ

ท่านผู้ใดสนใจอยากได้ผมไปเลี้ยง กรุณาติดต่อมาที่หน้ากระทู้ หรืออีเมลล์มาที่ nongthee9@gmail.com ได้เลยนะครับ

อ้อ ลืมบอกไปว่า ผมเป็นร๊อตไวเล่อร์ที่ใจดี ชอบเล่น ไม่ดุร้ายเลยครับ

จาก "บ๊อบบี้" ร็อตไวเล่อร์ ที่น่าสงสาร

**จากกระทู้เดิม

http://www.pantip.com/cafe/jatujak/topic/J7788987/J7788987.html

แก้ไขเมื่อ 28 เม.ย. 52 22:11:21

แก้ไขเมื่อ 28 เม.ย. 52 21:49:00

จากคุณ : nongthee - [ 28 เม.ย. 52 21:46:58 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com