Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

[Quilt & Patchwork] Tiny Hexagon Shoulder Bag, กระเป๋าแมวเหมียว และ How to ติดกระดุมแม่เหล็ก

สวัสดีค่ะ

รู้สึกชื่อกระทู้จะยาวมาก นานๆ ทั้งกระทู้ทีก็ขอใช้ให้คุ้มซะหน่อยนะคะ

วันนี้ป้อนมีผลงานชิ้นเล็กๆ มาอวด 2 ชิ้นค่ะ
    เริ่มทำตั้งแต่ช่วงหยุดสงกรานต์ (ตอนปลายๆ - ไฟติดช้าไปนิ้ดดด อิอิ) แล้วก็เพิ่งมาจบงานเอาเมื่อวานนี้เองค่ะ

คำเตือน : กระทู้นี้รูปเยอะมากนะคะ ขออภัยไว้ก่อนหากโหลดช้า

ใบแรก "กระเป๋าแมวเหมียว" ส่งการบ้านพี่ศรีค่ะ
    ใบนี้ใช้เวลาทำ 2 วันตอนช่วงสงกรานต์

จากคุณ : poncho - [ 30 เม.ย. 52 23:04:21 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com