Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

แจกฟรี!!! แมวเปอร์เซียหาบ้าน 40+ ตัว ฟรีจริงๆค่ะ

เจ้าของคือพี่หญิง ฝากมาตั้งกระทู้ค่ะ
    พี่หญิงเค้ารักแมว มากๆ   รักเหมือนลูก      บางตัวก็ขาย3,000-5,000 บาท     บางตัวหายากก็ไม่ยอมขายให้ใคร               แต่ความที่มีมากถึง 40 กว่าตัว   พุดเดิล1      สุนัขใหญ่อีก1ตัว       ทำให้มีปัญหากับเพื่อนบ้านจนเป็นเรื่องเป็นราวใหญ่โต   ถึงอบต.    (แต่จากที่เราไปเห็นบ้านพี่หญิงมารู้สึกว่าบ้านหลังนี้สะอาดมากๆ     กลิ่นก็ไม่ได้รุนแรงอะไร    แมวเหมียวน่ารักน่าเล่นทุกตัว         ยอมรับว่าเรื่องขนแมวน่ะ...ก็มีบ้าง)

จำเป็นจะต้องแจกจ่ายให้คนที่รักจริงไปเลี้ยงต่อ     จึงได้นำมาแจกในpantip ห้องแมวแห่งนี้              ผู้ที่ต้องการรับอุปการะจะต้องสมัครโดย

1. หลังไมค์มารับ email address ที่เรา  ต้มยำทะเล  เป็นคนคัดเลือกเบื้องต้นให้ค่ะ

2. ส่งข้อมูลของคุณมาทาง email ที่เราให้   (ต้องครบทุกข้อไล่ตามลำดับนะคะ    ท่านใดข้อมูลไม่ครบ  ขออนุญาตตัดชื่อออก)  ข้อมูลนี้พี่หญิง  เจ้าของแมวจะเป็นคนคัดเลือกค่ะ   ได้แก่

2.1  ชื่อ  นามสกุล    ชื่อlogin
    2.2  อายุ  อาชีพ  หน่วยงานที่ท่านทำงานอยู่   ตำแหน่ง
    2.3  เบอร์โทรศัพท์ที่ติดต่อสะดวก/มือถือ
    2.4  ที่อยู่ที่ท่านจะนำแมวไปเลี้ยง
    2.4  ที่บ้านหลังนั้นมีสัตว์เลี้ยงอื่นใดอีกหรือไม่   มีแมวกี่ตัว   มีสุนัขกี่ตัว  พันธุ์อะไร

3. รูปถ่ายที่ท่านต้องส่งมาทางemail

3.1 สำเนาบัตรประชาชน  (แค่มือถือถ่ายให้พอดูหน้าออกก็ใช้ได้ค่ะ)   จะขีดทับว่าสำหรับขอรับแมวก็ได้ค่ะ
    3.2 รูปถ่ายบ้านที่จะเลี้ยงแมว ไม่ต่ำกว่า 5-10 รูป    บ้านที่อยู่ในเขต กทม. ปทุมธานี   สมุทรปราการ  นนทบุรี  ราชบุรี  นครปฐม  สามารถนัดไปดูบ้านได้   จะได้รับการพิจารณาก่อน      ไม่จำเป็นต้องเป็นห้องแอร์ก็ได้

3.3   ---***  ข้อนี้ขอตัดออกละกันค่ะ   มีคนท้วงมา   เอาเป็นว่าถ้าสะดวกจะเปิดเผยข้อมูลเรื่องรายได้  หรือความมั่นคงในหน้าที่การงาน ก็จะดีมากค่ะ  

4. เขียนข้อความสั้นๆ บรรยายเกี่ยวกับตัวคุณให้พี่หญิงได้ทำความรู้จักหน่อยค่ะ     หรือ   ทำไมคุณถึงอยากเลี้ยงแมวเปอร์เซีย   หรือ  ทำไมคุณจึงสมควรได้รับแมวเปอร์เซีย

5. ถ้าเคยมีประสบการณ์เลี้ยงแมวมาก่อน   จะแมวไทยหรือเทศก็ได้   กรุณาเขียนบอกด้วยค่ะ

-----------ขอลบรูปถ่ายจากทุกๆคห.ที่เราลงไว้นะคะ     ปัจจุบันน้องแมวได้บ้านเรียบร้อยแล้วค่ะ 16 สค.52----------

แก้ไขเมื่อ 16 ส.ค. 52 01:16:07

แก้ไขเมื่อ 03 พ.ค. 52 23:59:24

แก้ไขเมื่อ 02 พ.ค. 52 00:03:28

แก้ไขเมื่อ 01 พ.ค. 52 22:43:24

แก้ไขเมื่อ 01 พ.ค. 52 22:43:24

จากคุณ : ต้มยำทะเล - [ วันแรงงาน 01:03:39 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com