Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

^___^ เห่ออย่างแรง ..... ส่งการบ้านกระเป๋าคอบัวพี่ตั๋นร้อนๆ จ้า

วันอาทิตย์ก่อน  ไปมิตติ้งพัทยาแบบกะไปกินอย่างเดียว
    พี่ตั๋นใจดีพาไปกิน ส้มตำอร่อยๆ แถมขากลับ ยังแม๊นแมนมาก  พ่วงแบตรถให้ด้วย  เพราะว่าดันลืมเปิดไฟรถทิ้งไว้ จนแบตหมด

ได้เริ่มกระเป๋าคอบัวกะพี่หน่อย panda กันคนละใบ

ทำเสร็จแล้ว  เลยรีบส่งงาน กดดันพี่หน่อย(เหมือนเดิม) อิอิ

วันศุกร์ที่แล้ว ได้หยุดงานเลยไปนั่งเย็บผ้าที่บ้านป้าแอ๊ด  แต่ก็ดันลืมเอาชิ้นแรกที่เริ่มไว้ไปอีก เลยเริ่มทำใบใหม่ซะเลย ใบที่เริ่มทำยังไม่เสร็จค่ะพี่ตั๋น แต่ใบนี้แซงหน้าเสร็จก่อน ผ้าเค้าน๊า  แต่ผ้าตรงคอปก พี่หน่อยเป็นสปอนเซอร์(อีกแล้ว)  ลูกไม้ก็ของป้าแอ๊ดค่ะ 5555  จอมฉกฉวยจริงๆ อีช๊านเนี่ย
    วันนี้ไปช่วยงานแต่งงาน  เอาไปออกงานมาแล้วค่ะ   เห่อซะไม่มี

ขอบคุณพี่ตั๋นอีกครั้งนะค๊า จุ๊บๆ

จากคุณ : ฮิปโปวดี - [ 4 พ.ค. 52 00:29:51 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com