Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

(how to ตุ๊กตาถัก) น้องแอนนี่ตัวโตๆมาแล้วค่ะ

สวัสดีค่ะ วันนี้ได้แจกแพทกะเค้าแล้วค่ะ  หลังจากที่เก็บเกี่ยวอะไรจากห้องนี้
    มาเยอะมากๆ  ถ้าไม่เจอห้องนี้ช่วงเวลานั้นคงแย่(เจอห้องนี้เพราะอกหักค่ะ 555++ ) แต่ก็ไม่รู้จะดูรู้เรื่องกันรึป่าวนะ  เพราะไม่ชอบจดแพทค่ะ  ตัวนี้ตัวแรกที่จดแพทเป็นรูปเป็นร่าง

ส่วนจมูกน้องแอนนี่ใช้ผ้าสักหลาดปักด้วยด้ายปัก  วิธีทำดูในบล็อคคุณจุ๊นะคะ (ขอบคุณคุณจุ๊นะคะ น่ารักมากๆเลยค่ะ)

ชุดที่ใส่เป็นไซค์ S เลือกแบบสายเดี่ยวหรือผูกคอจะดีกว่า ใส่ได้พอดีค่ะ
    ใช้ไหมวีนัส วินนิต ประมาณ 6 ม้วน(มั๊ง) จำไม่ได้ค่ะ อิๆ

ขอบคุณห้องนี้นะคะ ที่ทำให้ได้เพื่อนใหม่ ได้ทำอะไรที่ชอบ  และทุกคนที่โพสกระทู้เพราะนั่นคือแรงบันดาลใจที่ดีมากๆ ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : sirinya_n - [ 6 พ.ค. 52 10:08:56 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com