Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

<<ขอโทษนะค่ะที่ต้องตั้งกระทู้อีก>> เพราะขอทำหน้าที่หาบ้านให้บ๊อบบี้ต่อค่ะ

เข้าไปดู Update กระทู้น้องบ๊อบบี้ได้ที่

..... ความคิดเห็นที่ 185.... นะค่ะ

ยังคงขอทำหน้าที่หาบ้านให้บ๊อบบี้ต่อค่ะ
    ไม่อยากให้กระทู้นี้ตกไปค่ะ เพราะ...

อาทิตย์หน้าแล้วที่บ๊อบบี้จะออกจาก รพส
    และยังไม่มีที่พักพิง ( กังวลใจมากมาก )

สภาพปัจจุบันของบ๊อบบี้ตอนนี้ดีขั้นมาก
    ให้คุณหมออาบน้ำ ฉีดยา และวัคซีนรวม
    ต่างต่าง เพื่อให้น้องสบายเนื้อสบายตัว
    มากขี้นหลังจาก ที่น้องมีสภาพที่ทุรักทุเร
    เดินด้วยสองขาหน้าข้างถนน
    มาตลอดระยะเวลา 1 ปีกว่า

ไม่อยากเอาน้องกลับไปปล่อยไว้ที่เดิม

ช่วยกันโหวตหน่อยนะค่ะ ไม่อยากให้กระทู้นี้ตกไป
    บ๊อบบี้ยังรอบ้านที่อบอุ่นอยู่นะค่ะ

แก้ไขเมื่อ 21 พ.ค. 52 12:44:30

แก้ไขเมื่อ 21 พ.ค. 52 12:43:02

จากคุณ : rincy - [ 10 พ.ค. 52 14:46:18 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com