Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

######เรื่องเงินคีย์แท็คคร้า########

ก่อนอื่น ตานขอโทษม๊ากๆ ค่ะ ที่หายศรีษะไปเลย แฮะๆ
    เพราะว่าตอนนี้ เศรษฐกิจไม่ค่อยไหว เลยต้องยอมรับงาน ต่างจังหวัด
    ตอนนี้ออกมาทำงานออนทัวร์ต่างจังหวัดค่ะยาวถึงสิ้นเดือนเลยค่ะ
    เลยไม่รู้อะไรกับเค้าเล้ย ไม่มีเน็ต สัญญาณโทรศัพท์ก็ไม่ค่อยมี

กระทู้นี้ ตานจะมาแจกแจงว่า
    1.เงินคีย์แท็ครวมแล้วเบ็ดเสร็จประมาณ 13000
    (มันหมื่อนสองเป็นเศษๆเท่าไหร่ซักอย่างนี่แหละค่ะ)
    2. เนื่องด้วยเงินนี้อยู่ในบัญชีที่ไม่มีเอทีเอ็มแล้วสมุดมันอยู่ที่ห้องง
    ตานเลยไม่รู้จะโอนให้ยังไงน่ะค่ะ
    3. หากตานมีเงินในบัญชีที่สามารถโอนทางเอทีเอ็มได้จะโอนให้เลยค่ะ
    4. ส่วนพี่ๆน้องๆ ที่รอ คีแท็ค ตานขอโทษมากๆนะคะ ได้แน่นอน หนูสัญญา ด้วยเกรียติของยุวกาชาด

แล้วก็ขอโทษ พี่ๆน้องๆ ทุกๆคนที่ทำใหเต้องเดือดร้อนวุ่นวายเพราะตานนะคะ
    ทำให้เข้าใจผิดว่าหายไปไหน

และโดยฉพาะ  น้องพุก พี่ขอโทษอย่างแรง อยู่ ตจว เน็ตไม่มี เลยต้องโดนอยู่คนเดียวเลย
    สัญญาณโทรก็ไม่ค่อยมี เลยติดต่อลำบาก

ข้าน้อยขอรับผิดแต่เพียงผุ้ดียวนะค้าบบบ -/\-

จะพยายามโอนเงินให้ทั้งสองบัญชีให้ว่องไวที่สุดนะคะ
    พร้อมจะเคลียร์ให้เสร็จแน่นอนสัญญาค่ะ  

ท้ายนี้
    ขอให้ทุกท่านสุขภาพแข็งแรง มีเงินมีทองไหลมาเทมานะคะ
    มีความสุขมากๆคร้า

จากคุณ : I-am-Mandy - [ 11 พ.ค. 52 10:45:30 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com