Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

มินิควิลท์มีตติ้ง "อาทิตย์ที่ 17 พฤษภาคม" สาวๆจ๋า ใครมีนัดกัน มารายงานตัวหน่อยเร้ววววว

สวัสดีค่ะ สาวๆจ๋า เรามีนัด วันอาทิตย์ที่จะถึงนี้ ลืมกันหรือยังเอ่ย...

""มินิควิลท์" วันอาทิตย์ที่ 17 พฤษภาคม 2552  เริ่มเวลามาตรฐาน  9.00 - 17.00 น.  

สถานที่ เดี๋ยวพี่หน่อย (Panda Online) จะมาแปะพร้อมแผนที่ค่ะ

คุณครู ครูพู่ (yorky) ผู้น่ารัก เจ้าเดิมของเรา มาพร้อมกับครูจ๊ดค่ะ

งานนี้รับรองเพื่อนที่มาต้องได้รับความรู้เต็มเปี่ยมแน่นอนค่ะ

นักเรียนที่ลงชื่อไว้ 15 คน  (ใครสละสิทธิ์รีบแจ้งเลยค่ะ มีคนรอเสียบแทนอยู่ อิ อิ)

1) คุณ sushiha                        แทนที่นั่งพี่หน่อย (panda online)
    2) เตย (Tipsao )                     แทนที่นั่งพี่เป้(เต้าเจี้ยว)
    3) เอ๋ (ปรีชญา)
    4) พี่จันทร์กระพ้อเอย
    5) พี่ผึ้ง(ดอกเล็บมือนาง)
    ุุ6) คุณ~pink_sherbet~
    7) คุณ love_knitting               แทนที่นั่งพี่ตุ่น (Manomai)
    8) คุณ sornphai
    ่่9) คุณ winnie the mooh
    10) พี่แอน (ชงโถว)
    11) คุณ poncho
    12) คุณสโนว์ไวท์เทนนิ่งวิ๊งวิ๊ง
    13) คุณ MODJEE
    14) คุณเจี๊ยบ (jkob)
    15) คุณฮิปโปวดี

รบกวนเพื่อนๆ ติดต่อหลังไมค์ พี่หน่อย (panda online) แจ้งเบอร์โทร หรือขอเบอร์โทร จะสะดวกกว่าของเอ๋ค่ะ

สำหรับงานที่ครูพู่จะสอนเป็นกระเป๋าใส่ดินสอง่ายๆ

สำหรับเพื่อนท่านใดที่เก่งแล้ว สามารถถือแพทเทิร์นหรือแบบไปขอคำแนะนำจากคุณครูได้ค่ะ

แพทเทิร์นเดี๋ยวรอครูพู่เรามาแปะนะคะ (รู้สึกคุณครูจะหัวหมุนช่วงนี้ ฮ่าฮ่าฮ่า)

หมายเหตุ งานนี้ไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆ นอกจากอาหารที่เราจะร่วมกันแชร์ค่ะ

และอุปกรณ์สำหรับงานเย็บ งานควิลท์ ที่เพื่อนๆยังไม่มี สามารถสอบถามครูพู่ (yorky)

แต่ในเบื้องต้น คุณครูพู่จะเตรียมมาเผื่อ พวกผ้า เข็ม ประมาณนี้ ซึ่งหากเพื่อนๆสนใจก็เตรียมปัจจัยไปอุดหนุนคุณครูได้ค่ะ

แล้วเจอกันนะคะ

เอ๋

แก้ไขเมื่อ 12 พ.ค. 52 13:49:04

แก้ไขเมื่อ 12 พ.ค. 52 00:57:43

แก้ไขเมื่อ 11 พ.ค. 52 16:13:59

แก้ไขเมื่อ 11 พ.ค. 52 14:34:31

แก้ไขเมื่อ 11 พ.ค. 52 14:33:26

จากคุณ : ปรีชญา - [ 11 พ.ค. 52 14:16:19 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com