Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

คุุณ.obst คุณ.เรดกัส คุณ.เม็ดทรายในทะเล คุณ.Devoted to you ขอบคุณครับ

มาขอบคุณต่อเนื่องจากที่เพื่อนๆได้มาเยี่ยมที่บ้านครับ  อาจจะมาช้าไปหน่อยแต่คิดถึงทุกวันว่าจะต้องมาขอบคุณนะครับ
    คุณ.obst  โอนเงินมาช่วยเลี้ยงเด็กๆ 720 บาท
    คุณ.เรดกัส  ส่งแพมเพอสมาให้ออมสินใช้ของแพคใหญ่  
    คุณ.เม็ดทรายในทะเล  โอนเงินมาให้ 400 บาท  ให้เอาไปซื้อแพมเพอสให้ออมสิน
    คุณ.Devoted to you   โอนเงินมาช่วยเลี้ยงเด็กๆ 500 บาท
     ขอขอบคุณแทนเด็กๆที่ได้รับเมตตาจากทุกท่าน  และขอให้ทุกท่านจงได้รับแต่สิ่งที่ดีๆนะครับ

จากคุณ : น้องเงิน - [ 14 พ.ค. 52 01:35:51 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com