Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

เพิ่งดูข่าว ยินดีกับขาช้อปเจริญรัถ ... รถไฟฟ้าบีทีเอส เปิดให้ใช้ฟรีถึง 12 สิงหาคม 2552

สาว ๆ ไปช้อปเจริญรัถกันง่ายขึ้นแล้วนะคะ แถมประหยัดเงินด้วย เพราะรถไฟฟ้าบีทีเอสเปิดให้ทดลองใช้ฟรี ส่วนต่อขยาย สถานีกรุงธนบุรี และวงเวียนใหญ่ ...

ถ้าจากทั้งสองสถานนี้มาลงแค่สะพานตากสิน ไม่เสียเงินค่าโดยสารเลยค่ะ ตั้งแต่วันนี้ (15 พ.ค. 2552) ถึง 12 ส.ค. 2552

ส่วนค่าโดยสารต้องรอดูว่าจะเป็นเท่าไหร่ แต่ได้ยินมาว่า ทั้งสายจะไม่เกิน 40 บาทเหมือนเดิม

ดีใจด้วยจริง ๆ ค่า รีบวางแผนไปช้อปได้เลยนะคะ อิอิ ฝากช้อปเผื่อด้วยน้า

ปล. ฝนตกทั้งคืนเลย วันนี้เปิดเทอมด้วย รถคงจะติด ... ยังไงรักษาสุขภาพกันด้วยนะครับ น้องคิดเป็นห่วงพี่ป้าน้าอาทุก ๆ คน น้องคิดร้ากกกกกกกทุกคนคร้าบบบบบบบ

ในรูปน้องคิดเกาะยืนเองใน Playpen ได้แล้วค่ะ ต้องเอาลงเล่นในนี้เวลามาม๊าออยทำกับข้าวให้น้องคิดกิน หรือไม่ก็ถูบ้าน ฯลฯ พออยู่นาน ๆ เข้าเริ่มเบื่อ ก็เลยทำหน้าเซ็ง ๆ ค่ะ ... ประมาณว่าขอความเห็นใจ บางทีมีเบะปากน้ำตาหยดติ๋งแหมะ ๆ ด้วยค่ะ

แก้ไขเมื่อ 15 พ.ค. 52 07:20:16

จากคุณ : คุณรักผมและผมรักคุณ - [ 15 พ.ค. 52 07:18:38 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com