Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

++++ ตามหาแชมพูไฮโซให้ลูกชายตัวใหญ่ค่ะ ใครพอจะมีเบาะแสมั่งป่ะคะ +++++

ลูกชายพันธุ์ลาบราดอร์ มีปัญหาภูมิแพ้ผิวหนังค่ะ ล่าสุดหมอให้ใช้แชมพูตัวนี้ เค้าขายพร้อม conditioner ราคาแพ็คคู่อยู่ที่ 890 บาท (250 ml) แพงบรมเลยค่ะ -_-!!

ใช้ไป 3 ชุด ลูกชายขนสวยขึ้น และดูท่าทางจะแข็งแรงแล้ว เราก็เปลี่ยนไปใช้แชมพูยายี่ห้อดังๆที่มีขายในเว็บอ่ะค่ะ สำหรับ sensitive skin ราคาถูกกว่า กลิ่นหอมดี ใช้แรกๆกลิ่นติดตัวลูกนานเชียวค่ะ แต่....ตอนนี้มันเริ่มเป็นคะเยอศักดิ์อีกแล้ว แถมมีพวกตุ่มแดงๆ เกาจนเป็นแผล เราเดาว่าน่าจะแพ้แชมพูตัวนี้ เพราะสิ่งแวดล้อมอื่นๆ และอาหารไม่ได้เปลี่ยน

เลยต้องการถามว่า มีใครใช้แชมพูไฮโซตัวแรกของเรานี้มั่งไหมคะ และหาซื้อได้ที่ไหนที่ราคาไม่ทรมานใจยามเศรษฐกิจฝืดเคืองแบบนี้อ่ะคะ

จากคุณ : นิ่นของจี๊ด - [ 15 พ.ค. 52 10:02:17 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com