Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

@ อัพเดท @>>ชายกลาง น้องหมาสังกัดบัญชีฉุกเฉิน __ ตอนคุณหมอเริ่มฉีดยาคีโมแล้วนะ เข็มที่ 1

สวัสดีค่ะ

เมื่อวันที่ 15 พฤษภาคม ที่ผ่านมา(เมื่อวาน) คุณหมอวัดค่าเลือดแล้ว สามารถเริ่มฉีดยาให้ชายกลางได้แล้ว (พักอยู่ที่ รพ.2 อาทิตย์กว่าๆ เพื่อทานยาให้ผลเม็ดเลือดเพิ่มขึ้น)

หลังจากนี้น้องชายกลางก็อยู่ระหว่างรออาการว่า มะเร็งที่จู่จู๋ จะยุบลงไหม ยาได้ผลไหมค่ะ คุณหมอแจ้งว่าจะฉีดยาให้ชายกลางเข็มที่ 2 วันที่ 22 พฤษภาคมค่ะ

หากใครว่าง หรือสะดวก อยากไปเยี่ยามชายกลาง ติดต่อที่ รพ.แจ้งวัฒนะได้เลยนะคะ

ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาค่ะ~~

จากคุณ : angelnajung - [ 16 พ.ค. 52 10:41:56 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com