Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

>O<..... ฮาโหล.... ฮาโหล... UPDATE... อาการ แม่โอเด็ต สุนัขเป็น วีจี สังกัดบัญชีฉุกเฉิน ... จ้า...... >O<........ ^_^

.... จาก ที่ นก Update ... ผลตรวจหาชนิดมะเร็งของ แม่โอเด็ต และอาการล่าสุดเมื่อวันที่ 11 / 5 / 2552.... ตาม Link ด้านล่างนี้....

http://www.pantip.com/cafe/jatujak/topic/J7791580/J7791580.html

.... เมื่อวันอาทิตย์ ที่ผ่านมาได้มีโอกาสแวะไปเยี่ยม โอเด็ตมา......

...... โอเด็ตได้รับ คีโมเป็นเข็มที่ 3 แล้ว ซึ่งตรงบริเวณที่เป็น วีจียุบลงไปมากจนเกีอบเป็นปกติแล้ว.....
    ...... และวันอังคารที่ 19 นี้ คุณหมอจะทำการฉีด คีโมเป็นเข็มที่ 4 ซึ่งคาดว่าจะเป็นเข็มสุดท้าย.. หลังจากนั้น โอเด็ตก็จะออกจาก คลีนิคได้และต้องกินยาบำรุงต่ออีกประมาณ 1 อาทิตย์...^_^
    ..... สุขภาพโดยรวมของ โอเด็ต แข็งแรงดีค่ะ.. พี่เลี้ยงบอกว่ากินข้างได้มาก.. อีกไม่ช้า โอเด็ต ก็จะได้ออกมาวิ่งเล่นได้ตามเดิมแล้วค่ะ.. ( บรรดาแม่ค้าแถวตลาด ถามหา แม่โอเด็ตทุกวันเลยค่ะ... ขัวญใจชาวตลาด )

**** นก ต้องขอขอบคุณ บัญชีฉุกเฉิน มากค่ะที่ช่วย โอเด็ต
    **** ขอบคุณ คุณหมอ และพี่ผู้ช่วย ที่ช่วยดูแลและรักษา โอเด็ตค่ะ
    **** ขอบคุณ พี่หมี มากค่ะ
    *** ขอบคุณทุกกำลังใจที่ส่งมาให้ โอเด็ต เสมอค่ะ...

***** ยังคงมี หมาจรที่ยังคงรอการรักษา... และรอความเมตตาจากพี่ๆเพื่อนๆอยู่อีกมากค่ะ..... หากพีๆเพื่อนๆท่านใดต้องการช่วยสมทบทุนเป็นค่ารักษา บรรดาสุนัขจร ช่วยกันสมทบทุนตามกำลังและความเหมาะสมได้ที่..

จากคุณ : แมวขี้อาย - [ 18 พ.ค. 52 09:42:28 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com