Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ยังเปิดรับจองที่คั่นหนังสือเพื่อมะหมาสี่ขาได้อีกนะคะ .....เชิฐแวะมาอุดหนุนกันได้จ้า{แตกประเด็นจาก J7851381}

ตอนนี้ยังเปิดรับจองได้อีกประมาณ 120 อัน นะคะ จากกระทู้นี้ค่ะ

http://www.pantip.com/cafe/jatujak/topic/J7851381/J7851381.html

ยังเปิดรับจองได้อีกประมาณ 120อันนะค่ะ
    สั่งจองกันได้ที่กระทู้ที่หน่อยตั้งใหม่นี้ที่เดียวเลยนะค่ะ ไม่ต้องไปที่กระทู้เก่าแล้วจ้า  เพื่อความสะดวกและรวดเร็วและไม่ต้องเปิดหลายกระทู้นะคะ กระทู้นี้จะรวมทั้ง ...
    1. ส่งรูป
    2. สั้งจอง
    3. โอนเงิน
    4. แปะสลิปการโอนเงิน

โอนเงินเข้าบัญชีฉุกเฉินนะคะ

บัญชีฉุกเฉิน
    ชื่อบัญชี นายสุรชัย ศรีอรุณลักษณ์
    ธนาคารกรุงเทพฯ สาขาย่อยคาร์ฟูบางใหญ่
    สะสมทรัพย์
    เลขที่บัญชี  094-0-126634

***หมายเหตุ อย่าลืมลงท้ายด้วยเลข 6 นะคะ *****  

หากท่านใดไม่สะดวกในการโพสสลิปการโอนเงินที่หน้ากระทู้ ก็ไม่เป็นไรค่ะ  แจ้งรายละเอียดการโอนเงินมาให้หน่อยทางหลังไมค์ก็ได้นะคะ     ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : ฉันจะมีความสุขทุกวัน - [ 19 พ.ค. 52 20:47:56 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com