Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

(กิจกรรม) .... ส่ง .. กิจกรรม ลุ้นแลกของ 3 ........ แอร์โชว์ ................ *--*++

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆทุกท่าน

------<<<<<  แอร์ มาแว้วววววววว ...   ค่ะ  *--*++

-- แอร์โชว์ มาส่ง กระเป๋าในน้อย เข้ากิจกรรม ลุ้นแลกของ ครั้ง ที่ 3 ค่ะ

แอร์ ถือโอกาสชวนเพื่อนๆทุกท่าน รวมสนุกกันนะค่ะ

ช่วงนี้ แอร์งานยุ่ง มาส่งภาพสะปลายเดือนเลย ค่ะ  อิอิ

...........................  โอม   ......  จะเป่าคาถา มหาระรวย ...

...ให้กระเป๋า ของแอร์  โดนใจ .. คนได้รับ ....เพี้ยงๆ ....... โอม.......

.

จากคุณ : ขวัญใจ - [ 20 พ.ค. 52 03:38:09 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com