Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

จะเอาลูกหมา ปอมเมอริเนียนมาเลี้ยงครับ แต่กลัวโดนน้องหมาพุดเดิ้ลที่บ้านกัดแกล้ง ทำงัยดีครับ

จะเอาลูกหมา ปอมเมอริเนียนมาเลี้ยงครับ แต่กลัวโดนน้องหมาพุดเดิ้ลที่บ้านกัดแกล้ง ทำงัยดีครับ น้องหมาพุดเดิ้ลตอนนี้ก็ขวบกว่าๆแล้วครับ ค่อนข้างซน เห่าทั้งวัน ดื้อมาก เพศผู้ แต่ตอนนี้ที่สวนผม ผสมพันธ์ ปอม เอาไว้แล้วก็คลอด รอ 2 เดือนให้มันอย่านมแม่ก่อนจะเอามาเลียงที่บ้าน จะทำอย่างไรดีครับ กลัวเจ้าพุดเดิ้ลมันไม่ยอมอะครับ แล้วจะทำร้ายน้องปอม เครียดๆจัง

จากคุณ : pongpath202 - [ 20 พ.ค. 52 13:06:26 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com