Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

แจกฟรีครับ น้ำมันปลาผสมอาหารหมาแบบน้ำ (รอบสอง)

อ้างอิงจากกระทู้เก่า

http://www.pantip.com/cafe/jatujak/topic/J7857971/J7857971.html

ผมได้รับของตัวอย่างจากโรงงานที่ผลิตน้ำมันปลาสกัดมาจำนวนหนึ่ง
    ซึ่งผมมีส่วน ร่วมในการ R&D กระบวนการขจัดกรดและสารไม่พึงประสงค์ในน้ำมันปลาออก เลยได้ไอเดียในการนำน้ำมันปลาส่วนหนึ่งที่ผ่านกระบวนการกำจัดสารไม่พึงประสงค์ทั้งหลายออกแล้วมาเป็นน้ำมันปลาสกัดสำหรับผสมอาหารสัตว์เลี้ยงตามบ้านแบบสำเร็จรูป  ใช้ได้ทั้งอาหารแบบ B.A.R.F และอาหารเม็ด  

เทสักหนึ่งช้อนโต๊ะคลุกอาหาร จะช่วยเสริมวิตามิน แร่ธาตุ กรดไขมันโอเมก้า3  พวก DHA EPA เพราะในน้ำมันปลาจะอุดมไปด้วยสารที่เป็นประโยชน์อยู่แล้ว ข้อดีของน้ำมันปลาแบบนี้ก็คือเราจะได้น้ำมันปลาราคาถูกมากเพื่อใช้สำหรับสุนัขและแมวโดยไม่ต้องไปใช้ของคนซึ่งราคาต่างกันหลายเท่า  

แจกฟรีรอบสองครับ หลังจากรอบแรก ตั้งใจจะทำแจกแค่สิบขวด แต่คนสนใจเยอะเลยเกินทำให้ล่าช้าเล็กน้อย เพราะอย่างที่บอกเวลาผมน้อย

เมื่อวานกรอกขวดไว้เพิ่มจนหมดแกลลอน ท่ามกลางการรบกวน(ป่วน) ของลูกๆ สี่ขาทั้งสามตัวที่สนใจจะมีส่วนร่วม เผลอเป็นคาบโน่นคาบนี้ไปเล่นให้พ่อมันไล่กวดเป็นที่สนุกสนาน

สำหรับผู้สนใจรอบที่แล้วจเริ่มทะยอยส่งตั้งแต่วันนี้เป็นต้นไปนะครับ

รอบนี้มีประมาณสิบกว่าขวดเชิญลงชื่อได้เลยครับ จะเริ่มส่งพร้อมๆกับรอบแรกครับผม

ส่วนของผู้ที่จะนำไปช่วยหมาจร ตอนนี้ส่งให้ได้ก่อนขวดละครึ่งลิตรนะครับ เพราะมีปัญหาเรื่องกล่องที่จะส่ง จึงส่งขวดขนาดครึ่งลิตรไปให้ก่อน พอใช้ได้ร่วมเดือน หมดแล้วขอมาได้เรื่อยๆนะครับ ไม่ต้องเกรงใจ

เชิญลงชื่อหน้ากระทู้ ส่งที่อยู่มาหลังไมค์ได้เลยครับ ไม่มีเงื่อนไขใดๆสำหรับรอบนี้

จากคุณ : มือเก่า - [ 20 พ.ค. 52 16:22:59 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com