Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

#########น้ อ ง ห ม า โ ด น ทิ้ ง ที่ ค ลิ นิ ก คุ ณ ห ม อ ฝ า ก ห า บ้ า น ค่ ะ อายุ 3 เดือน ทำ วั ค ซี น ร ว ม แล้วค่ะ

น้องหมา ชื่อ  สู้ ชี วิ ต   อายุ 3 เดือนได้ค่ะ ยังตัวเล็ก หนักแค่ 2-3 โลได้
    วัคซีนฉีดให้ครบค่ะ  น้องสู้ชีวิตโดนเจ้าของมาฝากไว้ที่คลินิกรักษาสัตว์  แล้วทิ้งไว้
    คุณหมอโทรไปก็ปิดโทรศัพท์หนีค่ะ  วอนพี่ๆๆที่ใจดีโปรดรับเลี้งน้องสู้ชีวิตด้วยเถอะค่ะ
    เพราะว่าน้องอยู่ที่ ร้านก็โดนหมาโตกัดเอา สงสารเค้านะค่ะ

น้องสู้ชีวิตโดนรถมอไซค์ทับตั้งแต่ เด็ก  ขาหลังจะเดินได้ไม่ปกติ  แต่วิ่งเล่นได้สบาย พยุงตัวเองได้ค่ะ

วิ่งเร็วอีกต่างหาก เข้ากับหมาเด็ก หมาโตได้ (แต่หมาๆๆที่คลินิกไม่ชอบไม่ยอม)และมีหมาฝากจำนวนเยอะนะค่ะ
    น้องสามารถอนู่ในกรงได้

พี่ๆท่านใดเมตตาน้อง  สู้ชีวิต  โทรมาที่เบอร์    087-101-5092 และเบอร์ 02-995-2588 เป็นเบอร์คลินิกนะค่ะ

หรือหลังไมค์ถามรายละเอียดก็ได้นะค่ะ

จากคุณ : รอยเท้าผู้กล้า - [ 20 พ.ค. 52 23:13:47 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com