Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ขอความช่วยเหลือค่ะ quilt as you go (หรือเปล่าหนอ?)

เรื่องของเรื่องคือ ไม่รู้ค่ะ ไม่รู้ว่าต้องทำยังไงกันแน่ ตัดสินใจขอความช่วยเหลือจากคนใจดีในห้องนี้ รบกวนหน่อยนะคะ โดยเฉพาะพี่แนนนี่
    ขออนุญาตเรียกตามหลายๆคนในนี้นะคะ

หลังจากที่ทำ Quilt as you go ตามที่พี่แนนนี่เคยลงให้ดู ทำไปได้เยอะเลยค่ะ แต่ก็มีคำถามคาใจอยู่ตลอดเวลาว่าที่ทำมานั้นมันใช่หรือเปล่า

ข้องใจตรงที่เอามาสอยติดกันน่ะค่ะ สอยแบบไหนคะ

จากคุณ : หอมเจ้าเอย - [ 22 พ.ค. 52 15:12:33 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com